ESD2CANFD24DBZR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-ESD2CANFD24DBZRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-ESD2CANFD24DBZRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-ESD2CANFD24DBZRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESD2CANFD24DBZR
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 37VC SOT233
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
37V (ทั่วไป) แคลมป์ 3.5A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
133W
แอพพลิเคชั่น
CAN
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
2.5pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
2
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
35.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
37V (ทั่วไป)
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
3.5A (8/20µs)