LMZ14201HTZX/NOPB
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
LMZ14201HTZX/NOPBTR-ND - เทปและม้วน (TR)
LMZ14201HTZX/NOPBCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
LMZ14201HTZX/NOPBDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ14201HTZX/NOPB
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5-30V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5 ~ 30V 1A 6V - 42V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZ14201HTZX/NOPB รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
OCP, OTP, OVP, SCP, UVLO
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประสิทธิภาพ
0.97
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-PMOD-7, โมดูลพลังงาน
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
0.40" L x 0.39" W x 0.18" H (10.2mm x 9.9mm x 4.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
6V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-PMOD-7
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
42V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A