LMZ21701SILT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-38545-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-38545-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-38545-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ21701SILT
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.9-6V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.9 ~ 6V 1A 3V - 17V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZ21701SILT รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1A
Mfr
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
ชุด
คุณสมบัติ
OCP, OTP, SCP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.95
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 8-SMD
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
ขนาด / มิติ
0.14" L x 0.14" W x 0.07" H (3.5mm x 3.5mm x 1.8mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
17V