LMZ31707RVQT
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-37136-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-37136-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-37136-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ31707RVQT
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 0.6-5.5V 39W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 0.6 ~ 5.5V 7A 2.95V - 17V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZ31707RVQT รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
OCP, OTP, UVLO
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประสิทธิภาพ
0.95
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 42-BQFN
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
0.40" L x 0.40" W x 0.17" H (10.2mm x 10.2mm x 4.4mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
2.95V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
42-B3QFN (10x10)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
17V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
7A