LMZ34002RKGR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-44356-2-ND - เทปและม้วน (TR)
296-44356-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-44356-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZ34002RKGR
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER -3 TO -17V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต -3 ~ -17V 2A 4.5V - 40V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZ34002RKGR รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OTP, UVLO
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประสิทธิภาพ
0.86
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 41-BQFN
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
0.44" L x 0.36" W x 0.11" H (11.2mm x 9.2mm x 2.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4.5V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
41-B1QFN (11x9)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
40V
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A