LMZM23600V5SILR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-LMZM23600V5SILRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-LMZM23600V5SILRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-LMZM23600V5SILRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LMZM23600V5SILR
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 5V
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5V 500mA 4V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
LMZM23600V5SILR รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
OCP, SCP, UVLO
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.9
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 10-LDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
4V
ขนาด / มิติ
0.15" L x 0.12" W x 0.06" H (3.8mm x 3.0mm x 1.6mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
10-uSIP (3.8x3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA