TMCS1100A2QDR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TMCS1100A2QDRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TMCS1100A2QDRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TMCS1100A2QDRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMCS1100A2QDR
คำอธิบาย
PRECISION ISOLATED CURRENT SENSO
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
6 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค สองทิศทาง 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TMCS1100A2QDR รุ่น
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±0.05%
Mfr
ความแม่นยำ
±0.4%
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 5.5V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเซนเซอร์
โพลาไรซ์เซชัน
สองทิศทาง
จำนวนของช่อง
1
ประเภทการติดตั้ง
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
เซ็นซิติวิตี้
100mV/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
ความถี่
80kHz