TMCS1100A2QDRQ1 หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Allegro MicroSystems
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เซนเซอร์กระแสไฟฟ้า 1 ช่อง ฮอลล์เอฟเฟค 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
TMCS1100A2QDRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TMCS1100A2QDRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TMCS1100A2QDRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TMCS1100A2QDRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TMCS1100A2QDRQ1
คำอธิบาย
SENSOR CURRENT HALL EFFECT 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TMCS1100A2QDRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
ความเป็นเชิงเส้น
±0.05%
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 5.5V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
เวลาตอบสนอง
6.5µs
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
6mA
สำหรับการวัด
AC/DC
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประเภทเซนเซอร์
เกรด
รถยนต์
จำนวนของช่อง
1
คุณสมบัติ
AEC-Q100
เอาต์พุต
เรโชเมตริก, แรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
เซ็นซิติวิตี้
100mV/A
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความถี่
80kHz