TPSM53604RDAR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPSM53604RDARTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPSM53604RDARCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPSM53604RDARDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSM53604RDAR
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 1-7V
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1 ~ 7V 4A 3.8V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TPSM53604RDAR รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประสิทธิภาพ
0.95
ประเภท
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเอาต์พุต
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 15-PowerBQFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3.8V
ขนาด / มิติ
0.22" L x 0.20" W x 0.16" H (5.5mm x 5.0mm x 4.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
15-B3QFN (5x5.5)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน, แอคทีฟสูง
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4A