TPSM63604RDLR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TPSM63604RDLRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TPSM63604RDLRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TPSM63604RDLRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TPSM63604RDLR
คำอธิบาย
36-V INPUT, 16-V OUTPUT, 4-A SYN
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูล PoL แบบไม่แยกฉนวน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 1 ~ 16V 4A 3V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TPSM63604RDLR รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
4A
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C
ประสิทธิภาพ
0.956
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 20-PowerBFQFN
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
3V
ขนาด / มิติ
0.22" L x 0.20" W x 0.16" H (5.5mm x 5.0mm x 4.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V