TSM24ADBZRQ1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TSM24ADBZRQ1TR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TSM24ADBZRQ1CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TSM24ADBZRQ1DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSM24ADBZRQ1
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 38VC SOT233
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
38V (ทั่วไป) แคลมป์ 60A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TSM24ADBZRQ1 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
60A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
2800W (2.8kW)
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
USB
ประเภท
Zener
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
54pF @ 1MHz
แชนเนลทิศทางเดียว
1
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
24.8V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-236-3, SC-59, SOT-23-3
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
38V (ทั่วไป)