TSM24CADBZR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
296-TSM24CADBZRTR-ND - เทปและม้วน (TR)
296-TSM24CADBZRCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
296-TSM24CADBZRDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TSM24CADBZR
คำอธิบาย
TVS DIODE 24VWM 35VC SOT233
คำอธิบายโดยละเอียด
35V (ทั่วไป) แคลมป์ 24A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOT-23-3
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TSM24CADBZR รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
1200W (1.2kW)
แอพพลิเคชั่น
CAN, เทเลคอม
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
14pF @ 1MHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TA)
ช่องสองทิศทาง
1
เกรด
รถยนต์
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
24V (สูงสุด)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
25.5V
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
35V (ทั่วไป)
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
24A (8/20µs)