TK6R7P06PL,RQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TK6R7P06PLRQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
TK6R7P06PLRQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
TK6R7P06PLRQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TK6R7P06PL,RQ
คำอธิบาย
MOSFET N-CHANNEL 60V 46A DPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 60 V 46A (Tc) 66W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TK6R7P06PL,RQ รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 300µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
26 nC @ 10 V
ชุด
Vgs (สูงสุด)
±20V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
1990 pF @ 30 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
66W (Tc)
ประเภท FET
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C
เทคโนโลยี
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
60 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
6.7mOhm @ 23A, 10V