TK7R7P10PL,RQ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
264-TK7R7P10PLRQTR-ND - เทปและม้วน (TR)
264-TK7R7P10PLRQCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
264-TK7R7P10PLRQDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TK7R7P10PL,RQ
คำอธิบาย
X35 PB-F POWER MOSFET TRANSISTOR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
N-ช่องสัญญาณ 100 V 55A (Tc) 93W (Tc) ติดบนพื้นผิว DPAK
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TK7R7P10PL,RQ รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
2.5V @ 500µA
Mfr
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
44 nC @ 10 V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Vgs (สูงสุด)
±20V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
2800 pF @ 50 V
ประเภท FET
กำลังงานสูญเสีย (สูงสุด)
93W (Tc)
เทคโนโลยี
อุณหภูมิในการทำงาน
175°C
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
100 V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DPAK
ขับแรงดันไฟฟ้า (สูงสุด Rds เปิด, ต่ำสุด Rds เปิด)
4.5V, 10V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
7.7mOhm @ 27.5A, 10V