TEL 12-2422WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1951-TEL12-2422WI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TEL 12-2422WI
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 12V -12V 500mA, 500mA 9V - 36V อินพุต
โมเดล EDA/CAD
TEL 12-2422WI รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.8 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประสิทธิภาพ
0.87
จำนวนของเอาต์พุต
2
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
0.94" L x 0.54" W x 0.40" H (23.8mm x 13.7mm x 10.2mm)
CB, cURus
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 2
-12V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
500mA, 500mA