TEL 12-4811WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1951-TEL12-4811WI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TEL 12-4811WI
คำอธิบาย
12 WATT DC/DC CONVERTER, INDUSTR
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 5.1V 2.4A 18V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
TEL 12-4811WI รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
12 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.8 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
แผ่นฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.83
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 16-DIP, 5 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
0.94" L x 0.54" W x 0.40" H (23.8mm x 13.7mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, cURus
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2.4A