TEN 20-4821WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
TEN20-4821WI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TEN 20-4821WI
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-5V 20W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 5V -5V 2A, 2A 18V - 75V อินพุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
2A, 2A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
20 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OCP, OVP, SCP
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.79
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 7-DIP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
2.00" L x 1.60" W x 0.40" H (50.8mm x 40.6mm x 10.2mm)