THL 20-2423WI หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
XP Power
มีอยู่ในสต็อค: 10
เอกสารข้อมูล
Similar
Recom Power
มีอยู่ในสต็อค: 198
เอกสารข้อมูล
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 2 เอาต์พุต 15V -15V 670mA, 670mA 9V - 36V อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
E-gnition Hamburg team
THL 20-2423WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1951-3103-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THL 20-2423WI
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER +/-15V 20W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
THL 20-2423WI รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
670mA, 670mA
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
20 W
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
สถานะผลิตภัณฑ์
ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, SCP
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
จำนวนของเอาต์พุต
2
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.40" H (25.4mm x 25.4mm x 10.2mm)