THL 20-4813WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
THL20-4813WI-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THL 20-4813WI
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 15V 20W
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 15V 1.34A 18V - 75V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
THL 20-4813WI รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, SCP
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประสิทธิภาพ
0.89
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
75V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.40" H (25.4mm x 25.4mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.34A