THM 10-2412WI หมดสต็อกและสามารถสั่งจองได้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Similar
Recom Power
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
Recom Power
มีอยู่ในสต็อค: 23
เอกสารข้อมูล
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 830mA 9V - 36V อินพุต
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
THM 10WI
THM 10WI
E-gnition Hamburg team
THM 10-2412WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1951-2276-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THM 10-2412WI
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 10W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมเดล EDA/CAD
THM 10-2412WI รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
10 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
OCP, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 90°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 24-DIP, 6 ตัวนำ
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.25" L x 0.80" W x 0.40" H (31.8mm x 20.3mm x 10.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
830mA