THN 20-2412WI
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1951-2302-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
THN 20-2412WI
คำอธิบาย
DC DC CONVERTER 12V 20W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
19 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โมดูลแยกส่วน ตัวแปลง dc dc 1 เอาต์พุต 12V 1.67A 9V - 36V อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
THN 20-2412WI รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
20 W
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
1.5 kV
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล, OVP, SCP
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 75°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
โมดูลแยกส่วน
ประสิทธิภาพ
0.89
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (ต่ำสุด)
9V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล 6-DIP
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
36V
ขนาด / มิติ
1.00" L x 1.00" W x 0.39" H (25.4mm x 25.4mm x 9.9mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, cURus
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
1.67A