23BR200KLFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1819-2-ND - เทปและม้วน (TR)
987-1819-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
987-1819-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
23BR200KLFTR
คำอธิบาย
TRIMMER 200K OHM 0.25W GW TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
200 kOhms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
23BR200KLFTR รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
200 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,200" x 0,180" หน้า (5,08mm x 4,57mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%