23BR500LFTR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | TRIMMER 500 OHM 0.25W GW TOP ADJ |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 500 Ohms 0.25W, 1/4W Gull Wing ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | 23BR500LFTR รุ่น |
หมวดหมู่ | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±100ppm/°C |
ความต้านทานไฟฟ้า 500 Ohms | รูปแบบส่วนปลาย Gull Wing |
พลังงาน (วัตต์) 0.25W, 1/4W | ขนาด / มิติ สี่เหลี่ยม - 0,197" x 0,177" หน้า (5,00mm x 4,50mm) |