25PR20KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1578-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
25PR20KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 20K OHM 0.5W PC PIN TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 1.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
25PR20KLF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
จำนวนรอบ
1.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
20 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยมจัตุรัส - 0,270" x 0,270" หน้า (6,86mm x 6,86mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%