67WR50KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1093-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
67WR50KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 50K OHM 0.5W PC PIN TOP
คำอธิบายโดยละเอียด
50 kOhms 0.5W, 1/2W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านบน
โมเดล EDA/CAD
67WR50KLF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ความต้านทานไฟฟ้า
50 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.5W, 1/2W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,375" x 0,195" หน้า (9,53mm x 4,95mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%