84WR20KLFTR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1808-2-ND - เทปและม้วน (TR)
987-1808-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
987-1808-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
84WR20KLFTR
คำอธิบาย
TRIMMER 20K OHM 0.25W SMD TOP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
17 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
20 kOhms 0.25W, 1/4W ติดบนพื้นผิว ติดบนพื้นผิว โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 12.0 หมุน การปรับด้านบน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
84WR20KLFTR รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
จำนวนรอบ
12.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านบน
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า
20 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
ติดบนพื้นผิว
พลังงาน (วัตต์)
0.25W, 1/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,250" x 0,170" หน้า (6,35mm x 4,32mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%