89PR10KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1159-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
89PR10KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 10KOHM 0.75W PC PIN SIDE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
22 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.75W, 3/4W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านข้าง
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
89PR10KLF รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
จำนวนรอบ
20.0
ชุด
ประเภทการปรับ
การปรับด้านข้าง
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
วัสดุต้านทาน
เซอร์เม็ท
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
รูปแบบส่วนปลาย
PC ขา
พลังงาน (วัตต์)
0.75W, 3/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,250" x 0,190" หน้า (6,35mm x 4,83mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%