89PR500KLF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1562-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
89PR500KLF
คำอธิบาย
TRIMMER 500K OHM 0.75W PC PIN
คำอธิบายโดยละเอียด
500 kOhms 0.75W, 3/4W PC ขา ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบ trimmer เซอร์เม็ท 20.0 หมุน การปรับด้านข้าง
โมเดล EDA/CAD
89PR500KLF รุ่น
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±100ppm/°C
ความต้านทานไฟฟ้า
500 kOhms
พลังงาน (วัตต์)
0.75W, 3/4W
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 0,750" x 0,190" หน้า (19,05mm x 4,83mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±10%