PS45M-0MC2BR10K
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
987-1406-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PS45M-0MC2BR10K
คำอธิบาย
SLIDE POT 10KOHM 0.125W TOP 45MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
34 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
10 kOhms 0.125W, 1/8W ทรูโฮล โพเทนชิโอมิเตอร์แบบเลื่อน ด้านบน ประเภทการปรับ
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
TT Electronics/BI
ประเภทการปรับ
ด้านบน
ชุด
ประเภทเฟดเดอร์
คู่
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ช่วงการเคลื่อนที่
45mm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ขนาด / มิติ
สี่เหลี่ยม - 2.362" L x 0.354" W x 0.276" H (60.00mm x 9.00mm x 7.00mm)
ความต้านทานไฟฟ้า
10 kOhms
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
พลังงาน (วัตต์)
0.125W, 1/8W