OPB100-SZ
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
365-1627-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPB100-SZ
คำอธิบาย
SENSOR OPT SLOT PHOTOTRANS MODUL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซนเซอร์ตรวจจับแสง ทรูบีม 12" (304.8mm) โฟโตทรานซิสเตอร์ โมดูล, Pre-Wired
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
50 mA
ผู้ผลิต
TT Electronics/Optek Technology
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
สแน็ป-อิน
การตรวจจับระยะทาง
12" (304.8mm)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
โมดูล, Pre-Wired
วิธีการตรวจจับ
ทรูบีม
ประเภท
ไม่ขยาย
การตั้งค่าเอาต์พุต
โฟโตทรานซิสเตอร์
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
100 mA