OPR5005TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
365-2080-2-ND - เทปและม้วน (TR)
365-2080-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
365-2080-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
OPR5005TR
คำอธิบาย
SENSOR REFLECTIVE
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สะท้อนแสง เซนเซอร์ตรวจจับแสง 0.050" (1.27mm) 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - คอลเลคเตอร์ (Ic) (สูงสุด)
25 mA
ผู้ผลิต
TT Electronics/Optek Technology
กระแสไฟฟ้า - กระแส DC ตรง (If) (สูงสุด)
50 mA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทเอาต์พุต
โฟโตทรานซิสเตอร์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตรวจจับระยะทาง
0.050" (1.27mm)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
วิธีการตรวจจับ
สะท้อนแสง
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
แรงดันไฟฟ้า - พังทลายระหว่างอิมิเตอร์และคอลเลคเตอร์ (สูงสุด)
30 V