SARA-R422M10S-01B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
672-SARA-R422M10S-01BTR-ND - เทปและม้วน (TR)
672-SARA-R422M10S-01BCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
672-SARA-R422M10S-01BDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SARA-R422M10S-01B
คำอธิบาย
RF TXRX MOD CELL NAV SMD
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เซลลูลาร์, ระบบนำทาง GNSS, LTE โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ 700MHz, 800MHz, 850MHz, 900MHz, 1.7GHz, 1.8GHz, 1.9GHz, 2.1GHz ไม่รวมเสาอากาศ ติดบนพื้นผิว
หมวดหมู่
พลังงาน - เอาต์พุต
33dBm
Mfr
เซ็นซิติวิตี้
-116.5dBm
ชุด
การเชื่อมต่อแบบอนุกรม
UART, USB
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ประเภทเสาอากาศ
ไม่รวมเสาอากาศ
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 4.5V
RF แฟมิลี่/มาตรฐาน
เซลลูลาร์, ระบบนำทาง
กระแสไฟฟ้า - กำลังรับ
65mA ~ 350mA
โปรโตคอล
กระแสไฟฟ้า - ส่งสัญญาณกระแสไฟฟ้า
800mA ~ 1.9A
มอดูเลชั่น
8PSK, GMSK, QPSK
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความถี่
700MHz, 800MHz, 850MHz, 900MHz, 1.7GHz, 1.8GHz, 1.9GHz, 2.1GHz
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C