PESD3V3L1BA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
4518-PESD3V3L1BATR-ND - เทปและม้วน (TR)
4518-PESD3V3L1BACT-ND - เทปตัดขาย (CT)
4518-PESD3V3L1BADKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
PESD3V3L1BA
คำอธิบาย
TVS DIODE 3.3VWM 24VC SOD323
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
8 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
24V แคลมป์ 20A (8/20µs) ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว SOD-323
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
20A (8/20µs)
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
480W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
100pF @ 1MHz
ประเภท
Zener
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ช่องสองทิศทาง
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3.3V (สูงสุด)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-76, SOD-323
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
4V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
24V