รูปภาพสำหรับ CL20101130 ไม่พร้อมใช้งาน
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
CL20101130
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-CL20101130-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CL20101130
คำอธิบาย
PTC Thermistor
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
โพลีเมอริก ฟิวส์ ptc ตั้งค่าได้ 1.2kV 650 mA ih ทรูโฮล แนวรัศมี, ดิสก์
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - การตัดวงจร (It)
1.75 A
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
ใช้เวลาในการตัดวงจร
65 s
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ความต้านทานไฟฟ้า - 25°C (Typ)
100 Ohms
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 110°C
ประเภท
โพลีเมอริก
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - สูงสุด
1.2kV
บรรจุภัณฑ์ / เคส
แนวรัศมี, ดิสก์
กระแสไฟฟ้า - โฮล (Ih) (สูงสุด)
650 mA
ขนาด / มิติ
0.866" Dia x 0.217" T (22.00mm x 5.50mm)