SL0310001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL0310001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL0310001
คำอธิบาย
ICL 10 OHM 20% 1A 3MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 10 Ohms ±20% 1 A 0.118" (3.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
1 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
800 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.118" (3.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.098" (2.50mm)
R @ 25°C
10 Ohms