SL0560001
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL0560001-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL0560001
คำอธิบาย
ICL 60 OHM 15% 1A 5.5MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 60 Ohms ±15% 1 A 0.217" (5.50mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
1 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
820 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.217" (5.50mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.236" (6.00mm)
R @ 25°C
60 Ohms