SL0812101
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL0812101-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL0812101
คำอธิบาย
ICL 120 OHM 25% 1A 8MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 120 Ohms ±25% 1 A 0.315" (8.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SL0812101 รุ่น
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
1 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
890 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.315" (8.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.197" (5.00mm)
R @ 25°C
120 Ohms