SL082R503A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL082R503A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL082R503A
คำอธิบาย
ICL 2.5 OHM 25% 3A 8MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 2.5 Ohms ±25% 3 A 0.315" (8.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±25%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
3 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
150 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.315" (8.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.201" (5.10mm)
R @ 25°C
2.5 Ohms