SL0850001A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL0850001A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL0850001A
คำอธิบาย
ICL 50 OHM 15% 1.1A 8MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 50 Ohms ±15% 1.1 A 0.315" (8.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±15%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
1.1 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
950 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.315" (8.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.201" (5.10mm)
R @ 25°C
50 Ohms