SL085R003
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL085R003-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL085R003
คำอธิบาย
ICL 5 OHM 20% 3A 8MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 5 Ohms ±20% 3 A 0.315" (8.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
3 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
180 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.315" (8.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.201" (5.10mm)
R @ 25°C
5 Ohms