SL152R507
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL152R507-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL152R507
คำอธิบาย
ICL 2.5 OHM 20% 7A 16MM
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 2.5 Ohms ±20% 7 A 0.630" (16.00mm)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SL152R507 รุ่น
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
ผู้ผลิต
Vishay Ametherm
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
7 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
60 mOhms
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
เส้นผ่านศูนย์กลาง
0.630" (16.00mm)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.307" (7.80mm)
R @ 25°C
2.5 Ohms