SL3210015B
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
570-SL3210015B-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SL3210015B
คำอธิบาย
ICL 10 OHM 20% 15A 31MM
คำอธิบายโดยละเอียด
inrush current limiter 10 Ohms ±20% 15 A 1.220" (31.00mm)
หมวดหมู่
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±20%
กระแสไฟฟ้า - สภาวะคงที่สูงสุด
15 A
ชุด
R @ กระแสไฟฟ้า
50 mOhms
เส้นผ่านศูนย์กลาง
1.220" (31.00mm)
ระยะห่างระหว่างตัวนำ
0.374" (9.50mm)
R @ 25°C
10 Ohms