ORNTV50011002UF มีจัดจำหน่ายแต่โดยปกติแล้วจะไม่มีสต็อก
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
เทียบเท่าพาราเมตริก
Vishay Dale Thin Film
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
เทียบเท่าพาราเมตริก
Vishay Dale Thin Film
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
5k, 10k โอห์ม ±0.1% 100mW พลังงานต่อองค์ประกอบ อุปกรณ์แบ่งแรงดันไฟฟ้า 5 เครือข่าย/อาร์เรย์ตัวต้านทาน ±25ppm/°C 8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
ORNTV50011002UF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
ORNTV50011002UF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ORNTV50011002UF
คำอธิบาย
RES NETWORK 5 RES MULT OHM 8SOIC
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
จำนวนของขา
8
ผู้ผลิต
พลังงานต่อองค์ประกอบ
100mW
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±25ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 125°C
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แอพพลิเคชั่น
อุปกรณ์แบ่งแรงดันไฟฟ้า (TCR ตรงกัน)
ประเภทวงจร
อุปกรณ์แบ่งแรงดันไฟฟ้า
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ความต้านทานไฟฟ้า (Ohms)
5k, 10k
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
±0.1%
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
8-SOIC
จำนวนของตัวต้านทาน
5
ขนาด / มิติ
0.194" L x 0.157" W (4.93mm x 3.99mm)
อัตราส่วนการจับคู่ตัวต้านทาน
±0.05%
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.068" (1.73mm)
ตัวต้านทาน-อัตราส่วน-ดริฟท์
±5ppm/°C