WSHM28186L000FEA
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
541-2622-2-ND - เทปและม้วน (TR)
541-2622-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
541-2622-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
WSHM28186L000FEA
คำอธิบาย
RES 0.006 OHM 1% 7W 2818
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
27 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
6 mOhms ±1% 7W ตัวต้านทานแบบชิป ไม่ใช่แบบมาตรฐาน มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์ องค์ประกอบโลหะ
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
WSHM28186L000FEA รุ่น
หมวดหมู่
คุณสมบัติ
มาตรฐานทางรถยนต์ AEC-Q200, การตรวจจับกระแสไฟฟ้า, กันความชื้น, ทนต่อพัลส์
Mfr
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±75ppm/°C
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 170°C
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ไม่ใช่แบบมาตรฐาน
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
ความต้านทานไฟฟ้า
ขนาด / มิติ
0.280" L x 0.181" W (7.10mm x 4.60mm)
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.069" (1.75mm)