SMBJ48CA-E3/52
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SMBJ48CA-E3/52GITR-ND - เทปและม้วน (TR)
SMBJ48CA-E3/52GICT-ND - เทปตัดขาย (CT)
SMBJ48CA-E3/52GIDKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMBJ48CA-E3/52
คำอธิบาย
TVS DIODE 48VWM 77.4VC DO214AA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
77.4V แคลมป์ 7.8A ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว DO-214AA (SMBJ)
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - สูงสุดของพัลส์ (10/1,000µs)
7.8A
Mfr
พลังงาน - ยอดพัลส์
600W
ชุด
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 150°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ช่องสองทิศทาง
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
DO-214AA, SMB
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
48V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
53.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - แคลมป์ปิ้ง (สูงสุด) @ Ipp
77.4V