TZX24B-TAP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
112-TZX24B-TAPCT-ND - เทปตัดขาย (CT)
112-TZX24B-TAPTB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
TZX24B-TAP
คำอธิบาย
DIODE ZENER 24V 500MW DO204AH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
12 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ซีเนอร์ไดโอด 24 V 500 mW ทรูโฮล DO-204AH (DO-35)
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1.5 V @ 200 mA
Mfr
อุณหภูมิในการทำงาน
-65°C ~ 175°C
ชุด
เกรด
รถยนต์
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
คุณสมบัติ
AEC-Q101
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
แรงดันไฟฟ้า - ซีเนอร์ (ค่าที่ระบุ) (Vz)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
พลังงาน - สูงสุด
500 mW
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
DO-204AH (DO-35)
อิมพีแดนซ์ (สูงสุด) (Zzt)
70 Ohms
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1 µA @ 19 V