VS-25CTQ035PBF หมดสต๊อกและไม่สามารถสั่งจองได้ในขณะนี้
ผลิตภัณฑ์ทดแทนที่มีอยู่:
Direct
Vishay General Semiconductor - Diodes Division
มีอยู่ในสต็อค: 0
เอกสารข้อมูล
Similar
onsemi
มีอยู่ในสต็อค: 2,888
เอกสารข้อมูล
Similar
STMicroelectronics
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 35 V 30A ทรูโฮล TO-220-3
ภาพที่ปรากฏเป็นเพียงภาพตัวอย่างเท่านั้น ควรขอข้อมูลจำเพาะที่แน่นอนจากเอกสารข้อมูลผลิตภัณฑ์
VS-25CTQ035PBF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
25CTQ035PBF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VS-25CTQ035PBF
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOTT 35V 30A TO2203
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
710 mV @ 30 A
ผู้ผลิต
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
1.75 mA @ 35 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ดำเนินการต่อที่ DigiKey
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-55°C ~ 150°C
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
35 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220-3
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
30A