AC03000003309JACCS | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | RES 33 OHM 5% 3W AXIAL |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 15 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | 33 Ohms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, หลอมละลายได้, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | AC03000003309JACCS รุ่น |
หมวดหมู่ | ส่วนประกอบ |
Mfr | คุณสมบัติ สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, หลอมละลายได้, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย |
ชุด | ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ ±200ppm/°C |
บรรจุภัณฑ์ เทปตัดขาย (CT) เทปและกล่อง (TB) | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 200°C |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส |
ความต้านทานไฟฟ้า | บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์ แกน |
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้ | ขนาด / มิติ 0.236" Dia x 0.512" L (6.00mm x 13.00mm) |