AC03000003309JACCS
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-2046-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-2046-3-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AC03000003309JACCS
คำอธิบาย
RES 33 OHM 5% 3W AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
33 Ohms ±5% 3W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, หลอมละลายได้, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AC03000003309JACCS รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, หลอมละลายได้, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
±200ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 200°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.236" Dia x 0.512" L (6.00mm x 13.00mm)