AC04000003307JAC00
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
749-AC04000003307JAC00CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
749-AC04000003307JAC00TB-ND - เทปและกล่อง (TB)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
AC04000003307JAC00
คำอธิบาย
RES 0.33 OHM 4W 5% AXIAL
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
13 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
330 mOhms ±5% 4W ตัวต้านทานแบบ through hole แกน สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย แบบลวดพัน
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
AC04000003307JAC00 รุ่น
หมวดหมู่
ส่วนประกอบ
Mfr
คุณสมบัติ
สารเคลือบหน่วงการติดไฟ, ทนต่อพัลส์, ความปลอดภัย
ชุด
ค่าสัมประสิทธิ์อุณหภูมิ
-10/ -80ppm/°C
บรรจุภัณฑ์
เทปตัดขาย (CT)
เทปและกล่อง (TB)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 275°C
บรรจุภัณฑ์ / เคส
ความต้านทานไฟฟ้า
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แกน
ความคลาดเคลื่อนที่ยอมรับได้
ขนาด / มิติ
0.217" Dia x 0.650" L (5.50mm x 16.50mm)